Jumapili, 6 Novemba 2011

HADIJA KOPA ALIVYOWAPAGAWISHA MASHABIKI WA TAARAB UINGEREZA.


Khadija Kopa nguli wa muziki wa taarabu alikuja Uingereza kwa shoo moja tu ambayo aliifanya mwishoni mwa wiki iliyopita.

Khadija Kopa aliondoka Uingereza kuelekea Nairobi nchini Kenya kwa shoo nyingine ya taarabu huku nyuma akiacha gumzo jinsi alivyoweza kulitawala jukwaa na kufanya manjonjo mengi ambayo yaliwafanya watu wapagawe.

Hadija Kopa akipokelewa na wenyeji wake Uingereza katika Uwanja wa Earthrow mwezi uliopita mwishoni.

 Khadija Kopa aliimba zaidi ya nyimbo 10 zikiwemo nyimbo zake zinazotamba nchini Tanzania pamoja na nyimbo mpya toka kwenye albamu yake mpya ya "Full Stop


Mashabiki wakifurahi.


Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

Chapisha Maoni